Duk Abinda Kuna Buƙatar Sanin Game da Zayyana Ƙarfafan Gidan Kwanciyar ku

Anonim

Hoto: Pixabay

Kuna son ɗakin kwanan ku koyaushe ya kasance mai salo da dacewa da yanayin kayan aikin ɗakin kwana na fasaha? Shiga cikin jirgi yayin da muke ɗaukar ku ta cikakken jagora kan yadda ake salon ɗakin kwana. A cikin wannan cikakken jagorar, zaku koya game da hanyoyi daban-daban don samun saitin ɗakin kwana mai kyau da yadda ake amfani da launuka masu dacewa don ɗakin ku.

Mutane da yawa suna son ɗakin kwana don dacewa da kakar; suna zaɓar launuka na hunturu don hunturu, kayan ado mai haske da launi don kaka da launuka na halitta don bazara. Suna yin haka don dacewa da kowane yanayi kuma suna canza yanayin su sau ɗaya a wani lokaci.

Duk da haka, ba dole ba ne ku canza jigon ɗakin kwanan ku akai-akai don dacewa da yanayi ko nuna sababbin kayayyaki; koyaushe kuna iya samun daidaitaccen saitin ɗakin kwana wanda zai dace da kowane yanayi ko yanayi. Duk abin da kuke buƙatar yi shine samun daidaitattun saiti na shimfidar gado, labule, kayan daki da sauran kayan haɗi.

Zaɓin launi yana taka muhimmiyar rawa a cikin ƙira da salon salo na ɗakin kwanan ku. Kamar yawancin kayan ado na ciki zasu ba da shawara, zai fi kyau ku tsaya tare da launuka masu tsaka. Launuka kamar baƙar fata, fari, farar fata, launin ruwan kasa, har ma da beige na iya dacewa da kowane kayan ado na ɗakin kwana. Wannan shine dalilin da ya sa su ne launuka na duniya; ba za su taɓa yin kuskure da zarar kun yi amfani da su ba.

Ba koyaushe dole ne ku canza saitunan ɗakin kwanan ku ba; wannan na iya zama tsada sosai kuma wani lokacin ba dole ba ne. Kuna iya cimma zaɓinku ko dandano na ƙirar ɗakin kwana ba tare da karya banki ba. Yawancin mutane suna tunanin ingancin salo da ɗanɗanon ɗakin kwanan su ya dogara kai tsaye akan adadin kuɗin da aka kashe akan kayan daki masu tsada, shimfidar labule da kayan aikin ɗakin kwana. Wannan ba gaskiya bane gaba ɗaya.

Ba tare da ma'anar salon ɗakin kwana ba, za ku ƙare kashe kuɗi da yawa kuma ba ku cimma salon ado mai kyau da kuke so don sararin ku ba. Har ila yau, dole ne ku yi la'akari da kanku yayin zayyana ɗakin kwanan ku. Kai ne za ku kashe mafi yawan lokacinku a cikin wannan sarari, don haka idan ba ku son zane, launuka ko nau'ikan kayan da kuka saka a ciki, za ku yi nadama da yawa.

Yanzu bari mu sauka zuwa kasuwanci! Anan ga mahimman na'urorin haɗi na ɗakin kwana da kuke buƙatar samu a cikin sararin ku:

Saitunan Bed

Saitunan ɗakin kwana yawanci suna zuwa guda huɗu, shida da takwas. Kayan daki kamar kayan gado, kayan sulke, wurin kwana, kayan banza, riguna duk an haɗa su a cikin saitin ɗakin kwana. Saitin ɗakin kwana shine tushen kowane kayan adon ɗakin kwana. Dole ne ku kula da nau'in ɗakunan ɗakin kwana da kuke samu saboda suna ayyana sauran kayan daki a sararin samaniya.

Labule

Labule shine abu na gaba wanda ke buƙatar kulawar da ta dace domin suna taka muhimmiyar rawa a cikin bayyanar ɗakin gaba ɗaya. Su ne nau'ikan labule iri-iri da za ku iya zaɓa koyaushe yayin zayyana ɗakin kwanan ku. Labule ne masu launi kawai ba tare da wani zane ba.

Irin waɗannan labulen sun fi girma kuma suna iya haɗuwa cikin kowane wuri kamar yadda rashin kowane zane zai tabbatar da cewa bai saba wa sauran kayan aiki ba. Su labule ne daban-daban waɗanda aka ƙera tare da kyawawan alamu da salo don kawo fice da kyau a cikin ɗakin kwana. Ana yin labule da siliki ko karammiski, rubutun kawai yana ƙara fara'a na zane.

Wuraren kwanciya

Wannan wani muhimmin sashi ne na kayan ado na ɗakin kwana. Mai ta'aziyya, zanen gado, da matashin kai suna taka rawar gani sosai wajen ayyana salon ɗakin kwanan ku. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata koyaushe ku ɓata lokaci don zaɓar shimfidar gado masu dacewa waɗanda zasu dace da dandano kuma ku ji daɗi. Wannan saboda za ku iya ƙare amfani da bargon na dogon lokaci.

Yawancin mutane suna son samun shimfidar gado daban-daban don yanayi daban-daban. Duk da yake wannan yana da ma'ana ta wata hanya, yana nufin cewa dole ne ku yi shirye-shirye don wasu kayan aiki a cikin ɗakin. Kuna iya koyaushe tsara ɗakin ku ta hanyar da ba ku buƙatar sabon saitin shimfidar gado na kowane yanayi.

Wannan shine inda launuka ke shigowa, launukan shimfidar gado masu dacewa suna da mahimmanci. Kuna iya daidaita launukan shimfidar gadonku tare da labulen ku, kuma kuna da launi daban-daban. Wannan zai kawo bambanci mai daɗi ga sararin ku.

Kuna iya canza shimfidar shimfiɗar haske don dumi da nauyi a lokacin hunturu; wannan zai sa ka yi barci cikin kwanciyar hankali.

Hoto: Pixabay

Kafet

Kafet wani muhimmin kayan haɗi ne na ɗakin kwana wanda ke ƙara salo da kyan gani ga sararin ku. Yana da kyau koyaushe don samun kafet launi mai tsaka-tsaki wanda zai haɗu da sauran kayan haɗi a cikin ɗakin. Koyaya, zaku iya samun ingantaccen kafet na tsakiya da aka ƙera don ƙara waccan abin taɓawa a cikin ɗakin kwanan ku. Koyaushe tabbatar da samun kafet masu jure tabo don ɗakin kwanan ku da sauran sarari. Wannan zai cece ku gaba ɗaya yawan damuwa mai tsabta.

Jefa Rugayya

Jifa darduma ƙarin ra'ayoyin kayan adon ɗaki ne da ake amfani da su don kare kafet, ayyana sassan tafiya har ma da haɓaka iyawar kayan ado na kafet. Kuna iya amfani da su don kare yankin kafet wanda ba a rufe da wasu kayan aiki kamar gado. Wasu jifa da darduma don alatu da kayan ado ne. Akwai riguna masu tsada masu tsada waɗanda aka yi wa masu hannu da shuni don su ƙara ɗaukaka ɗakin ɗakin su.

An tsara ɗakin kwana na zamani ba don wurin hutawa kawai ba. Dukkan abubuwan da ke cikin ɗakin kwana an tsara su ne kawai don jin daɗin ku. Ya kamata ku iya jin cikakken annashuwa lokacin da kuka shiga ɗakin ku; Bedroom sarari ne na sirri.

Don haka jin daɗin ku shine babban fifiko a cikin ƙirar sa. Duk launuka, inuwa, alamu, da kwafi da aka yi amfani da su don salon salon ɗakin ku dole ne waɗanda kuke ƙauna. Dole ne ku kula da abin da kuke so a duk lokacin da kuka tsara ɗakin ku, ta haka za ku gamsu da sakamakon.

Kwanciya

Gado shine kayan daki na farko da aka saya kafin sauran kayan gyara daki. Ya kamata gado ya zama babban fifikonku saboda wannan inda zaku kashe mafi yawan lokacinku lokacin da kuke cikin ɗakin kwanan ku.

Har ila yau, siffar, girman, da siffar gadonku za su taka muhimmiyar rawa wajen tantance yanayin duk wasu nau'ikan kayan daki a cikin ɗakin kwanan ku. Duk sauran kayan daki dole ne su kasance masu daidaitawa tare da gadonku, don haka kuna buƙatar tabbatar da cewa kun sami gadon da ya dace don ɗakin ku.

Akwai nau'ikan gadaje da yawa da zaku iya zaɓa koyaushe. Su ne nau'in gado na yau da kullum ba tare da zane ba idan ba ka so su. Har ila yau, akwai daɗaɗɗen ƙira tare da itace mai laushi ko sautunan hauren giwa kuma an haɗa su da wasu kayan haɗi.

Idan kun kasance mai sha'awar gado mai sauƙi, za ku iya neman wasu kyawawan kayayyaki a Bed SOS. Suna da ban mamaki wajen yin manyan gadaje; za ku so abin da kuke gani a can.

Koyaushe tabbatar kun sami girman girman ɗakin kwanan ku kafin samun gado. Ta wannan hanyar za ku sami madaidaicin girman gado wanda ba zai ɗauki duk sarari a cikin ɗakin ba.

Hoto: Pixabay

Wardrobe

Mafi kyawun nau'ikan tufafi suna da kyau a waje kuma suna da faɗi sosai a ciki. Baya ga ma'anar sararin samaniya da salo, nau'in tufafin da ya dace koyaushe zai fito da kyau a cikin ɗakin kwanan ku.

Duk da haka, kada ku manta da ainihin ingancin tufafin da ya dace. An ƙera ɗakin tufafi don samar muku da sarari don tufafinku, takalma da sauran kayan haɗi na kayan ado. Don haka dole ne ku kula da yankin da ɗakin tufafi ke bayarwa kafin ku shigar da shi a cikin ɗakin kwanan ku.

Idan kuna da sarari da yawa a cikin ɗakin kwanan ku, zaku iya zuwa ɗakin ɗakin kwana. Waɗannan sun fi na marmari kuma suna ba da mafi kyawun iyawa fiye da ɗakin tufafi.

Teburan Kwanciya

Waɗannan yawanci ɓangare ne na saitin ɗakin kwana, amma wani lokacin su kan zo su kaɗai. Ana sanya su a kan ko dai (ko duka) ɓangarorin gado don zama ƙarin kayan daki don kaya kamar fitilar gado, agogon ƙararrawa, wayarka, da littattafai. Wasu daga cikinsu suna zuwa tare da ƙarin ɗebo don sauran abubuwan da ake buƙata na ɗakin kwana.

Teburan gefen gado sun dace da ku idan kuna son ƙarin sarari don adana kayanku. Hakanan sabbin abubuwan ƙari ne zuwa ɗakin kwanan gida mai salo na zamani. Kuna iya yin la'akari da sanya wasu Candles masu ƙamshi na Luxury akan waɗannan teburi don kawo yanayi mai daɗi.

Teburin Tufafi

Wannan shine kayan daki daki da mata suka fi so. Tebura masu sutura suna ƙara armashi, salo, da ƙyalli ga ɗakin kwana. Yana da wajibi ne ga kowane mace da kowane namiji mai hankali na fashion. Wannan shine inda kuke adana duk kayan kwalliya da duk sauran kayan haɗi.

Teburin tufa yana zuwa tare da madubi mai girman daidai kuma mafi yawan lokuta yana zuwa da stool don matan su zauna su yi abinsu. Teburin yana da aljihunan aljihu da ƙarin aljihu don samar wa mai amfani da adadin sararin da ake buƙata don adana tasirin su. Don haka lokacin samun teburin sutura, yi la'akari da adadin sarari da tebur ke bayarwa kuma ku tabbata shine kawai takin da kuke buƙata.

Yanzu kun san komai game da salon ɗakin kwana, yanzu zaku iya haɗa kai tare da mai zanen ciki kuma ku fara da sararin gadon mafarkinku.

Ƙarin Tukwici: zaku iya amfani da zane-zane masu ban sha'awa da ban sha'awa don ƙara ƙarin sha'awa ga sararin ku.

Kara karantawa