Gina Dangantaka Mai Ƙarfi Ta Hanyar Abota

Anonim

Ma'aurata Suna Rungumar Yarinya Farar Tufafi

Mutane sun san cewa yana buƙatar soyayya, soyayya, sha'awa, amincewa, sadarwa, da sauransu don yin dangantaka ta yi aiki. Waɗannan wasu mahimman tubalan ginin dangantaka ne.

Duk da haka, mutanen da ke cikin dangantaka suna manta game da ko ba su mayar da hankali ga wasu ƙananan ƙanƙanta ko ma'anar dangantakar da za su iya zurfafa zumunci da ƙarfafa dangantaka. Ɗaya daga cikin abubuwan da ke faruwa shine abota.

Kamar waƙar Michael Bolton ta ce, "Ta yaya za mu zama masoya, idan ba za mu iya zama abokai ba?" Duk da yake wannan waƙar waƙa ce kawai, ita ce mai ɗaukar ma'ana mai yawa. Abota tana da mahimmanci a cikin dangantaka kuma tana iya taimakawa ma'aurata su ƙarfafa dankon zumuncin da suke tarayya. Yana ɗaya daga cikin tubalan da yawa waɗanda ke taimakawa haɓakawa da ƙarfafa alaƙa.

Abubuwan da Abokai Suke Yi Waɗanda Ya Kamata Ku Riga Yi A Cikin Alakarku

Jin Dadin Kamfanonin Junansu

Kafin kayi kwanan soyayya, su waye abokan tafiyarka? Abokan ku! Waɗannan su ne mutanen da kuka yi komai da su daga kashe rana ɗaya zuwa mashaya zuwa wurin shakatawa. Kun ji daɗin zama tare da abokan ku - kuma mai yiwuwa har yanzu kuna.

Alex Wise, kwararre kan dangantaka daga dandalin soyayya na Loveawake ya tabbatar da cewa: “Dole ne ku zama abokai da abokin tarayya kuma ku ji daɗin yin kwana ɗaya tare ko da menene kuke yi. Ko ku biyu kuna yin kamun kifi ne saboda lokacin da ya fi so, ko ku je siyayyar takalma saboda ana siyarwa, dole ne ku kasance tare kuma kuna son sa da gaske.”

Bayar Da Ingantacciyar Lokaci Da Junansu

Abokai suna buƙatar lokaci don yin magana da wani game da kwanakin su, abubuwan da suka damu da duk wani abu da ke cikin zuciyarsu. Abokai suna iya zama abokai mafi kyau ta wurin kyawawan lokacin da suke yin taɗi tare da yin abubuwan da abokan kirki suke yi.

Ba tare da haɗa kan ƙananan abubuwa ba da samun wannan ingancin lokaci-lokaci tare, yana da matukar wahala a ci gaba da abota kuma ku ci gaba da zama sabo. Alex ya ba da shawarar: “Ku yi ƙoƙari ku kashe aƙalla minti 30 kuna tattaunawa da juna game da yadda kwanakinku biyu suka kasance da kuma tallafa wa junanku labari mai daɗi. Za ku yi mamakin yadda ma’aurata da yawa ke rasa yin tarayya da juna, wanda hakan zai sa a samu tazara a tsakaninsu.”

Kyawawan Kyawun Balloon Ma'aurata

Bayar da kafada don jingina ko kuka

Munanan kwanaki suna faruwa. Hasali ma, su wani bangare ne na rayuwa da babu makawa. Ba kome ba idan ɗayanku ya yi mummunan rana a wurin aiki saboda abokin aikinku ya gaya muku wani abu na lalata ko don Antinku Susie tana asibiti.

Ma’aurata suna bukatar su kasance da abota da za su dogara ga juna lokacin da suke bukata. Ya kamata abokin zamanka ya sani cewa kana nan don yin magana akan duk abin da ke damunsa. Ko da shi ko ita ba sa son yin magana, ya kamata ko ita ta san kuna nan kuna tallafa musu a lokacin bukata.

Sadar da Juna A bayyane

Abokai na gaske suna iya sadarwa cikin sauƙi a fili da gaskiya da juna. Suna iya jin daɗin faɗin abokansu game da komai kuma suna can don sauraron abokin da ke son yin magana da su.

Kamata yayi ya zama haka a cikin dangantaka. Ya kamata ku ji cewa za ku iya ba da sirri ga abokin tarayya game da kowane abu da komai. Hakanan ya kamata ku ji kamar lokacin da lokaci ya yi don ku sadarwa - abokin tarayya zai saurare ku, yayi ƙoƙari ya fahimci abin da kuke faɗa ko raba tare da su, kuma ya ɗauki ji ko ra'ayin ku a matsayin mahimmanci.

A taƙaice, ya kamata ku da abokin zaman ku ku iya bayyana wa juna ji, ra'ayi, da tunani a fili da gaskiya kamar yadda abokai ke yi.

Yadda Ake Sanin Idan Akwai Abota A Cikin Abotata?

Idan kana son sanin ko kai da abokin tarayya abokai ne na kwarai, kawai ka amsa tambayoyin nan.

Za ku iya magana da abokin tarayya game da wani abu?

• Shin abokin tarayya sai kai wanda kake da gaske?

Kuna jin daɗin sadarwa tare da abokin tarayya?

Za ku iya dogara ga abokin tarayya lokacin da kuke buƙata?

Kuna jin cewa za ku iya yin kuka ko jingina a kafadar abokin tarayya lokacin da kuke bukata?

Kuna jin daɗin zama tare da abokin tarayya - ko da lokacin yin ƙananan abubuwa?

Idan ku da abokin aikinku kun amsa e ga waɗannan tambayoyin, to kuna da kyakkyawar abota.

Mace Ma'aurata Namijin Shirye-shiryen Da safe

Shin Soyayya & Sha'awa ba su isa ba?

Ƙaunar ba ta yin dangantaka mai ƙarfi, ko da yake yana kawo wani muhimmin al'amari ga dangantakar da ta haɗa da nishaɗi, haɗin kai har ma da ƙauna.

Koyaya, dangantaka mai ƙarfi tana buƙatar fiye da sha'awa kawai.

Abota tana nufin rabawa, sadarwa da kuma samun wani a koyaushe a gare ku. Idan kuna da 'ya'ya tare ko ma kawai kuyi rayuwa mai aiki, tabbas kuna sane da cewa sha'awar dangantakarku ba koyaushe take ba.

Akasin haka, abota hanya ce ta nuna kulawa a lokacin da ba za ku iya bayyana ta ta hanyar sha'awa ko soyayya ba.

Yin Daki don Abota

A cewar Alex Wise: “kowace dangantaka mai ƙarfi tana buƙatar daidaitaccen ma’auni na ƙauna, sha’awa da abota. Idan ba tare da daidaito ba, dangantakarku za ta yi rauni, wanda zai iya haifar da sha'awar sha'awar kuma ba wani abin da za ku dogara da shi. "

Ko kuma, ƙila ku sami abota da yawa kuma ba ku da isasshen ƙauna, wanda ke haifar da cikas ga sauran bangarorin dangantakar ku.

Domin samun damar yin abota ba tare da cutar da sauran al'amuran ƙungiyar ku ba, ya kamata ku keɓe lokaci musamman na soyayya ko musamman don abokantaka, koda kuwa dole ne ku tsara lokacin.

Misali, zaku iya sanya lokacin cin abincin dare ya zama lokacin abokantaka da tattauna ranar ku. Akasin haka, zaku iya amfani da lokacin da kuke kwance don soyayya da soyayya. Ko kuma, kuna iya yin la'akari da fita waje a matsayin lokacin abota, kuma ku sami kwana ɗaya ko biyu na mako don soyayya, ma'ana ku je ku ga fim ɗin soyayya ko ku ji daɗin abincin kyandir a ƙaramin bistro da kuka fi so.

A kowane hali, dole ne ku nemo hanyar da za ku sa dangantakarku da abokantakarku suyi aiki tare don samar da zumunci mai karfi. Kar ka manta abin da kyakkyawar abota ta kunsa kuma ka yi ƙoƙarin kiyaye matakin abota da mai ƙaunarka. Dangantakar ku za ta sami lada na wannan haɗin gwiwa mai ƙarfi.

Kara karantawa