Nasihu masu Kyau don Tsarin Kyawun Ƙwallon Ƙwaƙwalwar Ƙwallon Ƙirar Duniya

Anonim

Model Rufe Farin Farko Kyakkyawan

A matsayinki na mace, ana sa ran kina da kyau a koda yaushe. Ko kun haifi ɗa ko kuma kuna fama da rashin lafiya na tsawon mako guda, yawancin mutane za su raina ku idan ba ku da kunya kuma ba a riga ku ba. Idan kayan shafa ɗinku ba daidai ba ne kuma an yi amfani da su daidai, yawancin mutane za su yi muku hukunci mara kyau. Ya tafi ba tare da faɗin cewa wannan yana ɗaya daga cikin abubuwa da yawa da ke kawo ƙalubalen zama mace ba.

Ba tare da la'akari da wannan ba, abin da ya fi ban tsoro da ban tsoro shine tasirin da kyawun ku na yau da kullun ke haifar da yanayi. Fiye da tan miliyan 200 na robobi ake samarwa a kowace shekara kuma a halin yanzu, fiye da tan miliyan 7 na wadannan kayayyakin robobi suna shawagi a cikin tekuna da teku. Yawancin wannan filastik za a iya ba da gudummawa ga masana'antar kyakkyawa. Haɗa wannan tare da duk wasu sinadarai masu cutarwa a cikin feshi da kayan kwalliya, kuma yakamata a sauƙaƙe ganin yadda masana'antar kyakkyawa ke yin mummunan tasiri ga muhalli a yau. Me za ku iya yi don rage sawun ku?

Kayayyakin Kayan shafawa

Yi la'akari da sake cikawa

Idan akwai fiye da tan miliyan 7 na filastik a cikin tekuna da tekuna to yana da ma'ana kawai don rage yawan amfani da filastik ku. Matsalar kawai ita ce wannan ya fi wuya a yi fiye da yadda yawancin mutane ke zato. Musamman a cikin masana'antar kyan gani saboda komai yana kunshe da kyau a cikin kyawawan kwalabe da fakitin filastik. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata kuyi la'akari da zaɓin samfuran da za'a iya cikawa. Maimakon jefar da wannan kwalbar da ke cike da filastik da siyan wani, me zai hana kawai maye gurbin ruwan da ke ciki? Yi la'akari da buroshin haƙori tare da rike bamboo. Shi ne bristle da kuke amfani da ita ko ta yaya. Cire waɗancan swabs ɗin robobi kuma zaɓi kayan kwalliyar auduga ko napkins don cire kayan shafa. Komai halin da ake ciki, kawar da amfani da robobin ku shine wuri mafi kyau don fara zama ƙarin abokantaka na Eco.

Kayan shafawa na Hannun Tsirrai

Ku Sake Ido Kan Sinadaran

Abu ne mai ban tausayi, amma za ku yi mamakin yadda yawancin mata ke ba da hankali ga abubuwan da ke cikin samfuran su. Zasu dai je neman sanannen suna ko wani abu da suka saba dashi. To, yana yiwuwa gaba ɗaya ba kawai kuna lalata muhalli ba, amma kuna iya cutar da fata ko gashin ku. Kuma, wannan saboda yawancin kayan ado na yau sun ƙunshi sinadarai masu tsanani da kayan aiki. Madadin haka, ya kamata ku zaɓi ƙarin samfuran yanayin yanayi. VEOCEL kyakkyawa zaruruwan cellulosic suna ba da kulawa ta hankali don tausasa fata. Organic, vegan, kayan kwalliyar marasa tausayi kawai ba sa ƙunshi abubuwan da suka samo asali daga dabba ko gwadawa akan dabbobi ko dai, don haka wannan wani abu ne da ya kamata a yi la'akari.

Mace Mai Jin Dadin Wanki Candles Jikar Gashi

Iyakance Cin Ruwa

Shin kun taɓa kula da yawan ruwan da kuke sha yayin ayyukanku na yau da kullun? Kuna barin famfo a guje yayin da kuke goge hakora? Wannan zai zama cikakken minti biyu na ruwa yana gudana ba tare da wani dalili ba. Kuna son yin wanka don kawai ku jiƙa kuna ƙara ruwan zafi? Wannan na iya jin daɗi, amma shawa hanya ce mafi inganci. Heck, kawai canzawa zuwa madaidaicin ruwan shawa zai iya yin dogon hanya don rage yawan ruwan ku.

Kara karantawa