Tukwici na Siyayya: Abin da za a saka a Shawan Amarya

Anonim

Bridal Shower Dress Pretty Ladylike

Shawarwar aure abubuwa ne irin na mata da ake nufi don girmama amarya da girmama ta yayin da take shirin rayuwar aure. Kamar bikin aure, babu wanda ya isa ya wuce amarya. Kuna buƙatar kyan gani, amma ba dace ba. Yi tunanin shayi na rana, ba raving nightclub.

Yana da mahimmanci a sanya tunani da ƙoƙari a cikin abin da kuke sawa don ku yi kyau ga kanku da amarya. Ya nuna irin muhimmancin da taron ke da shi a gare ku da kuma irin muhimmiyar rawar da amarya ke takawa a rayuwar ku. Ɗaukar lokaci don tsara kayan da aka yi da kyau zai nuna mata ku kula.

Akwai wasu ƙa'idodi na gaba ɗaya da ya kamata ku bi yayin yin suturar shawa na amarya. Kada ku yi ado kamar yadda za ku je bikin aure. Idan kun damu da abin da za ku sa ko kuna jin kamar ba ku da komai, ku bi waɗannan, kuma ba za ku sami matsala ba don samun wani abu mai kyau.

Sanya shi Musamman

Shi kanshi shawan amarya na musamman ne, ko shayin la'asar ne na yau da kullun ko kuma gidan biki a bayan wani, ko ma abokai ne kawai suka taru a falo. A kowane hali, kuna son tabbatar da cewa kun yi kama da na musamman saboda wani ya yi ƙoƙari sosai da kuma tsarawa don jefa shawa ta musamman ga mace ta musamman.

Idan yana cikin wani wuri na yau da kullun kamar gidan wani ko cibiyar al'umma, saka rigar sundress mai kyau ko rigar maxi. Ko da suturar wando ko capris, da kuma riga mai kyau za su yi abin zamba. Jeans ba su dace ba, amma kyakkyawa, kayan khaki na yau da kullun cikakke ne.

Ana iya gudanar da shawawar biki na amarya a wani kulob na ƙasa, gidan cin abinci mai daɗi, ko wani babban gida, kuma yana buƙatar ƙarin aiki. Kuna iya sa riguna masu tsaka-tsaki ko raba, amma ba za ku iya tserewa tare da sundress ko capris a wannan lokacin ba.

Yawanci, shawan amarya ba al'amuran yau da kullun ba ne. Ba za ku yi ado kamar yadda kuke yi don bikin aure ba, amma kuma ba na yau da kullun ba ne. Duk inda aka yi shawa, yakamata ku sanya wani abu na musamman fiye da kayan yau da kullun.

Saka Launuka masu Farin ciki

Ruwan amarya lokatai ne na farin ciki. Pastel shine cikakken zaɓi saboda suna da haske, iska, da nishaɗi. Kodi mai shuɗi, murjani, peach, ko rawaya mai haske duk babban zaɓi ne. Lokacin zabar launi don wanka na amarya, yi tunanin bazara. Idan ba ku son pastels, za ku iya yin duhu, amma ku tabbata har yanzu kuna zabar wani abu mai farin ciki.

Baƙar fata, shuɗi mai duhu, duhu kore, da launin ruwan kasa ba su dace da kyau a shawan amarya ba. Zaɓuɓɓukan launi ne masu ɗanɗano waɗanda ba sa haskaka yanayi ko nuna farin cikin taron. Ba za ku dace da sauran baƙi ba, kuma za ku yi kama da ba ku jin daɗin kanku.

Babu wani abu da ba daidai ba tare da Tufafi

Farin Aure Shawa
Riguna suna da mata kuma ko da yaushe dace a wurin bikin aure. Idan kun tambayi wurin kwata-kwata kuma kuna mamakin ko na yau da kullun ne ko na al'ada, saka riguna. Ba za ku kalli waje ba. Sanya wani abu maras lokaci kuma na al'ada kamar salon sheath saboda yana da ra'ayin mazan jiya da rashin fahimta.

Hakanan zaka iya zaɓar sanya wando mai kyau, kuma hakan yayi daidai, amma ka tabbata ba za ka taɓa saka wando ko wando mai ɗaci ba. Suna da yawa kuma ba su dace da bikin da ake yi ba. Har ila yau, ba sa nuna girmamawa ga waɗanda suka ba da lokaci mai yawa da ƙoƙari a cikin tsarawa.

Gwada Florals

Buga na fure yana da haske da jin daɗi. Yana da cikakkiyar kyan gani don shawawar amarya saboda furanni sune kayan ado na kowa a duka shawa da bukukuwan aure. Furen suna kama da farin ciki, ƙauna, bege, da soyayya.

Sanya Kyawawan Takalmi

Ko da idan ba ku da rigar fure-fure, takalman takalma masu dacewa na iya juya rigar rigar a cikin wani abu mai ban mamaki. Zaɓi wani abu mai laushi da na mata don dacewa da lokacin. Za ku yi kama da taushi da alheri maimakon kaushi da nauyi. Ba ku nunawa ga mazan ba, don haka wannan shine lokaci guda zai fi kyau barin manyan sheqa a gida.

Zaɓi Wani Abu mai laushi

Yaren ku yana da mahimmanci kamar launi da kuke sawa zuwa shawan amarya. Ba lokaci ba ne da za a sa jaket ɗin biker na fata ko kayan ado masu ɗaki. Yadudduka da aka zana da gudana kamar riga, siliki, ko chiffon sune zaɓin da ya dace. Ruffles da yadin da aka saka sun dace kuma. Wannan shine lokacin da za ku cire duk kayan da kuka fi so na mata.

Sanya Kayan Ado

Yana da kyau ku kasance a saman saman a wurin bikin amarya idan ya zo ga kayan ado. Babban kayan ado na kayan ado yana da ban sha'awa yayin da yake da kyau, sassa masu sauƙi suna da tausayi da mata. Wani ɗan walƙiya bai taɓa cutar da kowa ba, kuma wannan shine lokacin bikin, don haka kawo bling.

Wando da Rinjaye suna da kyau

Wataƙila kai ba mai sutura bane, kuma hakan yayi kyau. Mafi kyawun wando da za a sa a cikin shawa na amarya yana da ɗan ɗorewa kuma ba sa kama da kullun. Wando mai fadi, idan dai ba jeans ba, suna da annashuwa, amma chic. Hakanan zaka iya sa wando baƙar fata, kawai ka tabbata ka sassauta su da rigar mata da kayan ado. Don ƙarin taro na yau da kullun, kodayake, kuna iya jin ba a wurin ba idan ba ku cikin sutura.

Kasance Mai Dadi, Ba Sexy ba

Ƙunƙarar wuyan wuya, gajerun siket, da sauran ƴan kayan kwalliya ba su da wuri a wurin shawan amarya. Suna kuma bayyanawa kuma ba sa nuna girmamawa ga amarya, sauran baƙi, ko kanku. Conservative ita ce hanyar da za a bi. Duk da yake ba ku so ku yi kama da yara, yana da kyau ku yi kuskure a kan yin taka tsantsan maimakon ku ɓata wa duk wanda kuka haɗu da shi laifi. Bugu da ƙari, tunanin shan shayi maimakon mashaya, kuma kada ku saci hankali daga amarya.

Samun dama

Bugu da ƙari, kayan ado masu ban sha'awa, yanzu shine lokacin da za a cire duk kayan haɗi kamar gyale da huluna. Ɗauki kama, saka gyale mai ƙyalli, sa'an nan kuma sa hular kyan gani. Biki ne, kuma ana nufin ku ji daɗi. Sanya wani abin da ba ka taɓa sawa ba ko kuma abin da ba za ka iya sawa akai-akai ba.

Idan kuna siyayya don sabon kaya don shawa na amarya kuma kuna tambayar ko za ku sake sawa, ku tuna koyaushe zaku iya sanya abu iri ɗaya zuwa bikin ranar haihuwa, shawan baby, taron makarantar sakandare, kammala karatun kwaleji, ko kuma kwanan dare.

Bi waɗannan jagororin kuma kada ku damu da yawa game da ko ya dace ko a'a. Yiwuwar idan kun ji daɗi, ku ma kuna da kyau. Yi wa kanku sabon abu, cire duk kayan aikin ku masu ban sha'awa, kada ku kunyata kanku ko amarya, kuma kuyi nishaɗi.

Kara karantawa